![](http://dooteenee.com/wp-content/uploads/2020/02/T¦¦8-¬-¦-¦¿¦¦º8-º-5-1024x682.jpg)
เมื่อวาเลนไทน์ที่ผ่านมา สาว มิ้นต์ – ชาลิดา วิจิตรวงศ์ทอง โพสอินสตาแกรมรูปฉลองวันแห่งความรักคู่กับหวานใจพร้อมดอกไม้ช่อโต ไหนจะรูปที่สาวมิ้นต์สวมชุดเจ้าสาว โพสท่าสวยๆ ที่ปารีส อีก งานนี้เหล่าแฟนคลับลุ้น คิดว่าจะมีข่าวดี แต่ที่ไหนได้ แท้จริงแล้วสาวมิ้นต์ไปถ่ายแบบให้กับแบรน์ ลาสเทล (L’Astelle) ..ทำเอาแฟนๆ ดีใจเก้อ!!